
Sakop ng hanay ng produkto ng BEISIT ang halos lahat ng naaangkop na uri ng konektor at gumagamit ng iba't ibang uri ng hood at housing, tulad ng mga metal at plastik na hood at housing ng seryeng HQ, iba't ibang direksyon ng kable, bulkhead mounted at surface mounted housings kahit na sa malupit na mga kondisyon, ligtas ding makukumpleto ng konektor ang gawain.
| Pagkilala | Uri | Numero ng Order |
| Pagtatapos ng crimp | HQ-007-MC | 1 007 03 0000107 |
| Pagkilala | Uri | Numero ng Order |
| Pagtatapos ng crimp | HQ-007-FC | 1 007 03 0000108 |
| Kategorya: | Pangunahing insert |
| Serye: | HQ |
| Lugar ng cross-sectional ng konduktor: | 0.14 -2.5mm2 |
| Lugar ng cross-sectional ng konduktor: | AWG 26 ~ 14 |
| Ang rated voltage ay sumusunod sa UL/CSA: | 600 V |
| Impedans ng pagkakabukod: | ≥ 10¹º Ω |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan: | ≤ 1 mΩ |
| Haba ng strip: | 7.0mm |
| Pagpapahigpit ng metalikang kuwintas | 0.5 Nm |
| Paglilimita sa temperatura: | -40 ~ +125 °C |
| Bilang ng mga pagpapasok | ≥ 500 |
| Paraan ng koneksyon: | Pagtatapos ng tornilyo Pagtatapos ng crimp Pagtatapos ng spring |
| Uri ng lalaki at babae: | Lalaki at Babaeng ulo |
| Dimensyon: | H3A |
| Bilang ng mga tahi: | 7+PE |
| Pin sa lupa: | Oo |
| Kung kailangan ng isa pang karayom: | No |
| Materyal (Ipasok): | Polikarbonat (PC) |
| Kulay (Ilagay): | RAL 7032 (Abo na may Maliliit na Bato) |
| Mga Materyales (mga aspili): | Haluang metal na tanso |
| Ibabaw: | Kalupkop na pilak/ginto |
| Rating ng materyal na hindi tinatablan ng apoy alinsunod sa UL 94: | V0 |
| RoHS: | Matugunan ang mga pamantayan sa eksepsiyon |
| Eksepsiyon sa RoHS: | 6(c): Ang mga haluang metal na tanso ay naglalaman ng hanggang 4% na tingga |
| Estado ng ELV: | Matugunan ang mga pamantayan sa eksepsiyon |
| RoHS ng Tsina: | 50 |
| Mga sangkap ng REACH SVHC: | Oo |
| Mga sangkap ng REACH SVHC: | tingga |
| Proteksyon sa sunog ng sasakyang pang-riles: | EN 45545-2 (2020-08) |

Ang konektor na HQ-007-MC ay mahalaga para sa matibay na pang-industriyang ugnayan. Iniayon para sa mahigpit na paggamit, nag-aalok ito ng ligtas at epektibong koneksyon para sa parehong elektrikal at elektronikong sistema. Dinisenyo upang labanan ang matitinding kondisyon, ang HQ-007-MC ay angkop para sa mabibigat na makinarya at mga automated na sistema. Ang matibay nitong pagkakagawa ay nangangako ng mahabang buhay sa mga mahihirap na sitwasyon. Gamit ang isang direktang tampok sa pagla-lock, tinitiyak ng HQ-007-MC ang pare-pareho at maaasahang mga ugnayan, na binabawasan ang panganib ng mga pagkakadiskonekta upang mapanatili ang tuluy-tuloy na operasyon. Ito ay pinakamainam para sa mga mahahalagang sistema kung saan ang pagiging maaasahan ay pinakamahalaga.

Ang HQ-007-FC robust connector ang pangunahing pagpipilian para sa lahat ng iyong mga pangangailangan sa koneksyon sa industriya. Ang connector na ito, na ginawa para sa mga mahihirap na aplikasyon, ay nagbibigay ng ligtas at epektibong mga koneksyon sa iyong mga elektrikal at elektronikong sistema. Ang mga robust connector ng HQ-007-FC ay idinisenyo upang mapaglabanan ang pinakamatinding kondisyon sa kapaligiran, na ginagawa itong angkop para sa mga makinarya sa industriya, mga sistema ng automation, at iba pang mabibigat na aplikasyon. Ginagarantiyahan ng matibay nitong konstruksyon ang katatagan at mahabang buhay, kahit na sa pinakamahirap na mga kondisyon. Nagtatampok ng madali at ligtas na mekanismo ng pagla-lock, ang HQ-007-FC connector ay naghahatid ng maaasahan at matatag na koneksyon, na lubos na binabawasan ang posibilidad ng mga hindi sinasadyang pagkaputol at tinitiyak ang patuloy na operasyon. Ginagawa itong isang mahusay na pagpipilian para sa mga mahahalagang sistema kung saan mahalaga ang pagiging maaasahan.