
Sakop ng hanay ng produkto ng BEISIT ang halos lahat ng naaangkop na uri ng konektor at gumagamit ng iba't ibang uri ng hood at housing, tulad ng mga metal at plastik na hood at housing ng HE, HEEE series, iba't ibang direksyon ng kable, bulkhead mounted at surface mounted housings kahit na sa malupit na mga kondisyon, ligtas ding makukumpleto ng konektor ang gawain.
| Kategorya: | Pangunahing insert |
| Serye: | HEEE |
| Lugar ng cross-sectional ng konduktor: | 0.14 ~ 4mm2 |
| Lugar ng cross-sectional ng konduktor: | AWG 12-26 |
| Ang rated voltage ay sumusunod sa UL/CSA: | 600 V |
| Impedans ng pagkakabukod: | ≥ 10¹º Ω |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan: | ≤ 1 mΩ |
| Haba ng strip: | 7.5mm |
| Pagpapahigpit ng metalikang kuwintas | 1.2 Nm |
| Paglilimita sa temperatura: | -40 ~ +125 °C |
| Bilang ng mga pagpapasok | ≥ 500 |
| Paraan ng koneksyon: | Pagtatapos ng tornilyo Pagtatapos ng crimp Pagtatapos ng spring |
| Uri ng lalaki at babae: | Lalaking ulo |
| Dimensyon: | 16B |
| Bilang ng mga tahi: | 40+PE |
| Pin sa lupa: | Oo |
| Kung kailangan ng isa pang karayom: | No |
| Materyal (Ipasok): | Polikarbonat (PC) |
| Kulay (Ilagay): | RAL 7032 (Abo na may Maliliit na Bato) |
| Mga Materyales (mga aspili): | Haluang metal na tanso |
| Ibabaw: | Kalupkop na pilak/ginto |
| Rating ng materyal na hindi tinatablan ng apoy alinsunod sa UL 94: | V0 |
| RoHS: | Matugunan ang mga pamantayan sa eksepsiyon |
| Eksepsiyon sa RoHS: | 6(c): Ang mga haluang metal na tanso ay naglalaman ng hanggang 4% na tingga |
| Estado ng ELV: | Matugunan ang mga pamantayan sa eksepsiyon |
| RoHS ng Tsina: | 50 |
| Mga sangkap ng REACH SVHC: | Oo |
| Mga sangkap ng REACH SVHC: | tingga |
| Proteksyon sa sunog ng sasakyang pang-riles: | EN 45545-2 (2020-08) |

Ipinakikilala ang HEEE Series 40-pin Heavy Duty Connectors: ang mga makabago at matibay na konektor na ito ay nag-aalok ng superior na pagganap para sa mga pang-industriyang aplikasyon. Dinisenyo upang humawak ng mabibigat na karga at makatiis sa malupit na mga kondisyon, tinitiyak ng mga ito ang ligtas, matatag na koneksyon at pangmatagalang tibay. Mainam para sa matinding kapaligiran, nananatili silang maaasahan sa ilalim ng stress mula sa vibration, shock, o matinding temperatura.

Ang kaligtasan ay pinakamahalaga sa mga HEEE Series 40-pin connector, na maingat na ginawa upang mabawasan ang mga panganib at pangalagaan ang kagamitan sa mga pinakamahihirap na kapaligiran. Ipinagmamalaki ng mga connector na ito ang matibay na mekanismo ng pagla-lock at pambihirang tibay, na tinitiyak na nakakayanan nila ang pinakamatinding kondisyon. Sa pamamagitan ng pagbibigay ng maaasahan at pare-parehong pagganap, nakakatulong silang mapanatili ang integridad at kaligtasan sa operasyon sa mga kritikal na aplikasyon sa industriya.

Ang HEEE Series 40-pin heavy-duty connector ay sumasalamin sa isang sopistikadong solusyon upang matugunan ang komprehensibong mga pangangailangan sa koneksyon ng mga propesyonal sa industriya. Ginawa para sa matibay at mahusay na transmisyon ng kuryente, ang connector na ito ay maayos na isinasama sa iba't ibang uri ng mabibigat na makinarya. Dahil sa malaking kapasidad sa pagdadala ng kuryente, ito ay mahalaga para sa mga aplikasyon na may mataas na lakas sa mga sektor tulad ng konstruksyon, pagmimina, at pagmamanupaktura.